| Orúkọ Ọjà Porduct | Ohun èlò ìgbóná rọ́bà sílíkónì 120V fún ìgbóná afẹ́fẹ́ |
| Ohun èlò | Rọ́bà silikoni |
| Fọ́ltéèjì | 110V-240V |
| Agbára | ti a ṣe adani |
| Fífẹ̀ bẹ́líìtì | 14mm tabi 20mm |
| Gígùn bẹ́líìtì | ti a ṣe adani |
| Gigun okun waya asiwaju | ipari boṣewa jẹ 1000mm, tabi ti a ṣe adani |
| Irú ibùdó | ti a ṣe adani |
| Ọ̀nà ìsopọ̀ | orisun omi |
| Àpò | ohun èlò ìgbóná kan pẹ̀lú àpò kan |
| Ilé iṣẹ́ ìgbóná Jingwei jẹ́ ilé iṣẹ́ kan, ó ti lo ju ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n lọ lórí ohun èlò ìgbóná roba silicone, ìwọ̀n ohun èlò ìgbóná silicone wa ní 14mm tàbí 20mm, ẹni tí ó bá fẹ́ràn jù ni ó máa ń yan bẹ́líìtì ìgbóná 14mm fún compressor, tí agbára bẹ́líìtì bá pọ̀ jù, ìwọ̀n bẹ́líìtì 20mm yóò dára jù. Nítorí pé iwọ̀n otútù tí ó ga jù yóò mú kí iyàrá ìgbà ogbó silicone yára. *** Àkíyèsí *** 1. Fífẹ̀ bẹ́líìtì ìgbóná méjì jẹ́ 14mm, agbára tó pọ̀ jùlọ sì jẹ́ 100W/Mita 2. Fífẹ̀ bẹ́líìtì ìgbóná oní-mẹ́rin jẹ́ 20mm, 25mm àti 30mm, agbára tó pọ̀ jùlọ sì jẹ́ 150W/Mita | |
Iṣẹ́ àwọn ohun èlò ìgbóná tí a fi sílíkòkò ṣe ní ìparẹ́ epo tútù àti láti mú kí compressor náà pẹ́ sí i.
Ẹ̀rọ ìgbóná Jingwei ní oríṣiríṣi àwọn ohun èlò ìgbóná fún àwọn ẹ̀rọ ìgbóná àti àwọn àpótí ìkọ́lé, fún àpẹẹrẹ fún àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru ní àwòrán pẹ̀lú okùn ìgbóná ní apá aluminiomu, àti bẹ́líìtì ìgbóná silicon. A tún lè pèsè àwọn gígùn àti wátììjì míràn.
Ó ń fara da iwọn otutu ayika lati -50°C si 200°C. A pese awọn ohun elo imun-ina pẹlu orisun okun fun fifi so mọ ayika apoti compressor naa.
Tí o bá nílò ohun èlò ìgbóná crank case ti compressors, kàn sí wa fún ojútùú tí a ṣe ní pàtó.
1. Tẹ̀ kí o sì fẹ́ afẹ́fẹ́ láìsí ìṣòro gẹ́gẹ́ bí ohun tí ẹ̀rọ ìgbóná náà nílò, àti pé ìwọ̀nba ààyè náà kéré.
2. Fifi sori ẹrọ ti o rọrun ati yarayara
3. A fi ohun elo insulator silikoni bo ara igbona naa
4. Ìdìpọ̀ bàbà tí a fi ṣe tin ní ipa láti dènà ìbàjẹ́ ẹ̀rọ, ó sì tún lè mú iná mànàmáná dé ilẹ̀.
5. Yẹra fún ọrinrin pátápátá
6. A le ṣe é gẹ́gẹ́ bí gígùn tí a fẹ́.
7. Ipin otutu ti o tutu
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.














