| Orúkọ Ọjà Porduct | Ohun èlò ìgbóná pánẹ́lì seramiki infrared tí ó ní ìdajì 122mm X 60mm |
| Ohun èlò | Seramiki |
| Fọ́ltéèjì | 12V-480V, a le ṣe adani |
| Wateji | 125-1500W tabi ti a ṣe adani |
| Àpẹẹrẹ | Pẹpẹ/Títẹ̀/Gílóòbù |
| Ẹ̀yà wáyà tí ó ní ìdènà | Ni-Cr tàbí FeCr |
| Iwọn gigun gigun to wulo | 2 sí 10 um |
| Iṣẹ́ apapọ ni iye akoko | Titi di wakati 20,000 da lori awọn ipo |
| Thermocouple ti inu | Irú K tàbí J |
| Lò ó | Ohun èlò ìgbóná seramiki infurarẹẹdi |
| Àwọn agbègbè tútù | Da lori gigun ati iwọn ila opin 5-25mm |
| Ijinna itankalẹ ti a ṣeduro | 100mm sí 200mm |
| Àpò | ohun èlò ìgbóná kan pẹ̀lú àpótí kan |
| Àwọ̀ | dúdú, funfun, ofeefee |
| Iwọn boṣewa ti Ohun elo Igbóná Infrared Seramiki 1. 60*60mm2. 120mmx60mm3. 122mmx60mm 4. 120mm*120mm5. 122mm*122mm6. 240mm*60mm 7. 245mm*60mm Pẹlu K tabi J iru Thermocouple | |
Àwọn amúgbá ooru tí ó ní ìdènà tí a fi sínú àwọn ohun èlò seramiki tí ó yẹAwọn ẹrọ igbona infurarẹẹdi seramiki. Agbára iṣẹ́ atukọ̀ ooru náà máa ń pẹ́, a sì máa ń pa á mọ́ kúrò nínú ìgbóná ara nítorí pé ó wà nínú seramiki náà pátápátá, èyí tó máa ń jẹ́ kí agbára atukọ̀ ooru náà lè lọ sí ohun tó yí i ká. Láàárín ìwọ̀n ìtànṣán infrared tí a ti pinnu tẹ́lẹ̀, ohun èlò tí a lò láti fi atukọ̀ ooru náà sínú gbọ́dọ̀ jẹ́ èyí tó ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìtànṣán, tó ní ààbò, tó sì ní ìfàmọ́ra tó dára. A lè ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná infrared seramiki ní onírúurú ìrísí onígun mẹ́rin láti tẹ́ ìbéèrè yìí lọ́rùn.
Àwọnpaadi itutu infurarẹẹdi seramikiAra akọkọ rẹ̀ ní okùn ìgbóná kan, ó sì lo apá kan lára ojú rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ojú tí ó máa ń tàn yanranyanran. Ọ̀nà mìíràn ni láti tún thermocouple ṣe fúnawo itutu infurarẹẹdi seramiki.
1. Simẹnti tí a fi okùn iná bò, tí kò ní oxidation, ìdènà ìkọlù, ìgbésí ayé tí ó wà títí láé, ó lè ṣàkóso ìwọ̀n otútù monomer náà, ó tún lè ṣètò kí ó sì gbóná, ìṣètò tí ó nípọn, sókè àti sísàlẹ̀ ní òsì àti ọ̀tún, ó lè gba ìwọ̀n otútù tí ó dára jù, ìwọ̀n otútù kan náà, tí kò ní àwọ̀ glaze.
2. ÀwọnOhun elo itutu ina ti a fi infurarẹẹdi seramiki ṣení ìwọ̀n ìpele iṣẹ́-ajé, àti pé wáyà ìgbóná lórí ilẹ̀ ìgbóná náà bá àwọn wáyà àwọn àwòṣe mìíràn mu, ó sì ní ìwọ̀n ìgbóná náà.
3. Agbara resistance ooru giga, iwọn otutu giga ko bu, ailewu ati igbẹkẹle. Idabobo ooru ti o ṣofo, iyara ooru.
4. Oṣuwọn apẹrẹ naa wa lati 650W si 1600W, iwọn otutu iṣiṣẹ ti o ga julọ jẹ 900℃, ati iwuwo agbara ooru ti o ga julọ jẹ 68KW/m²
5. Apẹrẹ oju ilẹ ti o tẹ naa mu ki ijinna laarin ẹhin ẹrọ itanna naa ati ipo fifi sori ẹrọ pọ si, o tun ṣe iranlọwọ fun fifi sori ẹrọ awọn eto alapapo yika tabi ti o tẹ.Ohun èlò ìgbóná seramiki infurarẹẹdió ní ìtàn pípẹ́ nínú àwọn ohun èlò ìgbóná infrared seramiki àti pé iṣẹ́ rẹ̀ dúró ṣinṣin gan-an.
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314











