| Orúkọ Ọjà Porduct | Ẹ̀rọ Ìgbóná Afẹ́fẹ́ Infrared 220V/230V |
| Ohun èlò | Seramiki |
| Fọ́ltéèjì | 12V-480V, a le ṣe adani |
| Wateji | 125-1500W tabi ti a ṣe adani |
| Àpẹẹrẹ | Pẹpẹ/Títẹ̀/Gílóòbù |
| Ẹ̀yà wáyà tí ó ní ìdènà | Ni-Cr tàbí FeCr |
| Iwọn gigun gigun to wulo | 2 sí 10 um |
| Iṣẹ́ apapọ ni iye akoko | Titi di wakati 20,000 da lori awọn ipo |
| Thermocouple ti inu | Irú K tàbí J |
| Lò ó | Ohun èlò ìgbóná seramiki infurarẹẹdi |
| Àwọn agbègbè tútù | Da lori gigun ati iwọn ila opin 5-25mm |
| Ijinna itankalẹ ti a ṣeduro | 100mm sí 200mm |
| Àpò | ohun èlò ìgbóná kan pẹ̀lú àpótí kan |
| Àwọ̀ | dúdú, funfun, ofeefee |
| Ohun èlò ìgbóná Jingwei ni olùpèsè ohun èlò ìgbóná ọ̀jọ̀gbọ́n, gbogbo ohun èlò ìgbóná wa ni a lè ṣe àtúnṣe gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí o fẹ́. Fun Ẹya Igbona Ceramic Infrared, a ni iwọn iṣura bi tabili ti o wa ni isalẹ, ti o ba nilo lati ṣe akanṣe iwọn rẹ, o le fi imeeli ranṣẹ si wa pẹlu awọn alaye igbona rẹ ati pe a yoo sọ idiyele ti o dara julọ fun ọ lẹhin ibeere rẹ. A le fi ohun elo itutu infurarẹẹdi seramiki kun Thermocouple iru K tabi J, package boṣewa jẹ ohun elo itutu kan pẹlu apoti kan. | |
1. Simẹnti tí a fi okùn iná bò, tí kò ní oxidation, ìdènà ìkọlù, ìgbésí ayé tí ó wà títí láé, ó lè ṣàkóso ìwọ̀n otútù monomer náà, ó tún lè ṣètò kí ó sì gbóná, ìṣètò tí ó nípọn, sókè àti sísàlẹ̀ ní òsì àti ọ̀tún, ó lè gba ìwọ̀n otútù tí ó dára jù, ìwọ̀n otútù kan náà, tí kò ní àwọ̀ glaze.
2. Ohun èlò ìgbóná infurarẹẹdi pẹlu iwọn boṣewa ile-iṣẹ, waya igbona dada ati awọn awoṣe miiran ti waya kanna.
3. Agbara ooru ti o ga pupọ, iwọn otutu giga ko bu, o ni aabo ati igbẹkẹle.
4. Oṣuwọn apẹrẹ naa wa lati 125W si 500W, iwọn otutu iṣiṣẹ ti o ga julọ jẹ 800℃, ati iwuwo agbara ooru ti o ga julọ jẹ 66KW/m²
5. Apẹrẹ oju ilẹ ti o tẹ naa mu ki ijinna laarin ẹhin ti Infrared Ceramic Heater ati ipo fifi sori ẹrọ pọ si, o tun ṣe iranlọwọ fun fifi sori ẹrọ ti eto alapapo onigun tabi arc. Ohun elo alapapo yii ni itan-akọọlẹ pipẹ ninu ohun elo alapapo infrared seramiki ati pe iṣẹ rẹ duro ṣinṣin pupọ.
1. A le yan ohun elo itutu infurarẹẹdi pẹlu thermocouple, a le yan thermocouple iru K, iru J
2. Páàdì Infrared Ceramic Heater le pese awọn ebute ina seramiki ti o ga julọ ti ile-iṣẹ wa ati awọn ebute irin alagbara ti o nipọn.
3. A le ṣe atunṣe iwọn pataki ti ohun elo infurarẹẹdi seramiki ati awọn alaye itanna gẹgẹbi awọn ibeere alabara.
1. Gbígbóná ní àyíká ásíìdì àti alkali (fún àpẹẹrẹ, ṣíṣe bàtà, tẹ́ẹ̀pù, gbígbóná plywood).
2. Gbigbọn tabi ipa ti ara ileru nla (fun apẹẹrẹ: ẹrọ ṣiṣu alafo, ẹrọ ti n ṣe agbekalẹ titẹ gbona);
3. Ìgbóná kíákíá ní ọ̀nà kúkúrú (àpẹẹrẹ: títẹ̀ ààrò gbígbẹ inki, tábìlì àtúnṣe síta, tábìlì ìgbóná iná mànàmáná). Àti àwọn ilé iṣẹ́ míràn ti ìgbóná infrared radiation.
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314











