| Orúkọ Ọjà Porduct | Àwo Igbóná Aluminiomu 38 * 38CM |
| Iduroṣinṣin Ipinle Ọriniinitutu | ≥200MΩ |
| Lẹ́yìn ìdánwò ooru rírọrùn | ≥30MΩ |
| Ìjìnlẹ̀ Ìpínlẹ̀ Jíjò Ọrinrin | ≤0.1mA |
| Ẹrù ojú ilẹ̀ | ≤3.5W/cm2 |
| Iwọn | 380*380mm |
| Fọ́ltéèjì | 110-230V |
| Foliteji ti o ni agbara ninu omi | 2,000V/min (iwọn otutu omi deedee) |
| Agbara idaabobo ninu omi | 750MOhm |
| Lò ó | awo gbona aluminiomu |
| Ìwọ̀n àwo míràn | 290*380mm, 400*500mm, 400*600mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Àwọn ohun èlò ìgbóná aluminiomu tí a fi sínú rẹ̀ ni a fi ṣe é nípa lílo àwọn ingot aluminiomu tí a fi sínú ẹ̀rọ náà nípasẹ̀ mọ́ọ̀dì pẹ̀lú àwọn páìpù ooru tí a gbé sórí ẹ̀rọ náà, a ní ìwọ̀n àwọn ohun èlò bíi 290*380,380*380,400*500,400*600,500*700,600*800mm,àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Yàtọ̀ sí èyí, a tún ní àwọn àwo ìgbóná aluminiomu tí ó tóbi, 1000*1200mm,1000*1500mm,600*1200mm. Awo igbona aluminiomu ni a lo nipataki fun ẹrọ titẹ Heat, ẹrọ hydraulic ati awọn ẹrọ mimu simẹnti. | |
Àwo ìgbóná tí a fi aluminiomu ṣe máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa nínú ìdarí ooru déédé. Ìwọ̀n otútù rẹ̀ sábà máa ń jẹ́ 400-500 C, tí a bá fi attemperator sí ojú rẹ̀ àti títẹ̀ ooru infurarẹẹdi sínú rẹ̀, agbára iná mànàmáná lè dín ní 30% ju ti tẹ́lẹ̀ lọ.
1. Ó gba ẹ̀rọ ìgbóná oníná oníná tó ní ìbúgbà gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìgbóná àti ìdáàbòbò, lẹ́yìn tí a bá ti ṣe é sí ìrísí tí a fẹ́, a fi sínú àwọn ohun èlò, lẹ́yìn náà a fi ẹ̀rọ ṣe é dáadáa láti jẹ́ ohun èlò ìgbóná oníná oníná tó wọ́pọ̀.
2. le so mọ ohun elo gbigbona naa daradara, nitorinaa awọn ẹya awo igbona aluminiomu n gbona si iwọn otutu ti o nilo ni kiakia. Agbara ooru giga, igbona deedee, aabo gbigbọn ati abrasion ti ko ni idiwọ fun didi, igbesi aye gigun, ailewu ati igbẹkẹle.
Àwo ìgbóná aluminiomu ní lílò púpọ̀ ní onírúurú ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ. Ìwọ̀n otútù iṣẹ́ náà lè dé 350'C (Alúmíníọ̀mù). Láti lè da ooru pọ̀ sí ojú abẹ́rẹ́ náà, àwọn ẹ̀gbẹ́ kejì ọjà náà ni a fi àwọn ohun èlò ìdábòbò ooru àti ìdènà ooru bo. Nítorí náà, ó ní àwọn àǹfààní bíi ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú, ìdúró ooru gíga, ìgbésí ayé gígùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A ń lo àwo gbígbóná aluminiomu fún ìtújáde ike, okùn kẹ́míkà, àti ẹ̀rọ mímú nǹkan jáde.
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















