Àwọn Ìpínrọ̀ Ọjà
| Orúkọ Ọjà Porduct | Àwo ìgbóná aluminiomu 40 * 50cm |
| Apá Ìgbóná | Pọ́ọ̀pù ìgbóná iná mànàmáná |
| Fọ́ltéèjì | 110V-230V |
| Agbára | A ṣe àdáni |
| Àkójọ kan | Àwo ìgbóná òkè + ìsàlẹ̀ ìpìlẹ̀ |
| Àwọ̀ Teflon | A le fi kun un |
| Iwọn | 290*380mm,380*380mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| MOQ | Àwọn àkójọ 10 |
| Àpò | Ti a fi sinu apoti onigi tabi pallet |
| Lò ó | Àwo alágbádá aluminiomu |
| ÀwọnAwo Igbóná Aluminiomu fun Ẹrọ Itẹjade Ooruiwọn bi isalẹ: 100*100mm,200*200mm,290*380mm380*380mm,400*500mm,400*600mm,500*600mm,600*800mm,àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A tun ni iwọn nlaawo titẹ ooru aluminiomu, bíi 1000*1200mm, 1000*1500mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.awọn awo gbona aluminiomuA ni awọn molds naa ati pe ti o ba nilo lati jẹ awọn molds ti a ṣe adani, jọwọ fi awọn aworan awo alapapo aluminiomu ranṣẹ si wa (owo mold nilo lati sanwo funrararẹ.) | |
400*500mm
380*380mm
130*130mm
Ṣíṣeto Ọjà
Àwo Igbóná Aluminiomu Simẹnti jẹ́ ohun pàtàkì fún gbogbo ẹ̀rọ ìfọ́sípílásítíkì. Awo Igbóná Simẹnti jẹ́ ti aluminiomu tàbí idẹ. Àwọn ìfaradà iṣẹ́ ẹ̀rọ tó lágbára lórí ojú iṣẹ́ inú àti ìkọ́lé àwọn ohun èlò ìgbóná tó ga ń ṣe ìdánilójú iṣẹ́ tó ga.
Ohun elo
Ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ tí a fi ń mú kí afẹ́fẹ́ tutù fún ẹ̀rọ ìtújáde- Àwọn ohun èlò ìgbóná aluminiomu àti idẹ tí a fi sínú rẹ̀ tí ó dojúkọ àwọn ìpèníjà tí ó le jùlọ nínú iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ Semiconductor. A ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná wọ̀nyí lábẹ́ àwọn ìlànà dídára tí ó le koko jùlọ, a ṣe wọ́n láti mú iṣẹ́ tí ilé iṣẹ́ náà ń retí àti èyí tí ó ń béèrè fún ṣẹ.
* Awọn ohun elo igbona ti a fi ṣe obe awo
* Awọn ohun elo igbona ti a fi n se ounjẹ/tutu
* Awọn ohun elo itutu atẹ / sisun
* Awọn ohun elo itutu gbona Chuck
* Awọn Ohun elo Itutu Awo Giga
* Awọn ohun elo igbona ẹsẹ deede
Ilana Iṣelọpọ
Iṣẹ́
Dagbasoke
gba awọn alaye lẹkunrẹrẹ ọja, iyaworan, ati aworan
Àwọn gbólóhùn ọ̀rọ̀
olùdarí náà dáhùn ìbéèrè náà láàrín wákàtí 1-2 kí ó sì fi gbólóhùn ránṣẹ́
Àwọn àpẹẹrẹ
A o fi awọn ayẹwo ọfẹ ranṣẹ lati ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju iṣelọpọ bluk
Ìṣẹ̀dá
jẹrisi alaye ọja lẹẹkansi, lẹhinna ṣeto iṣelọpọ naa
Paṣẹ
Ṣe àṣẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ tí o bá ti jẹ́rìí àwọn àpẹẹrẹ náà
Idanwo
A o ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju ifijiṣẹ nipasẹ ẹgbẹ QC wa.
iṣakojọpọ
awọn ọja iṣakojọpọ bi o ṣe nilo
Nkojọpọ
Nfi awọn ọja ti a ti ṣetan ranṣẹ si apoti alabara
Gbigba
Mo ti gba aṣẹ rẹ
Kí nìdí tí o fi yan Wa
•Ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n ní títà ọjà àti ogún ọdún ìrírí iṣẹ́-ọnà
•Ile-iṣẹ naa bo agbegbe ti o to 8000m²
•Ní ọdún 2021, gbogbo irú ohun èlò ìṣẹ̀dá tó ti ní ìlọsíwájú ni wọ́n ti rọ́pò, títí bí ẹ̀rọ ìkún lulú, ẹ̀rọ ìfàmọ́ra páìpù, ẹ̀rọ ìtẹ̀mọ́ páìpù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
•apapọ iṣelọpọ ojoojumọ jẹ nipa awọn pcs 15000
• Onibara ajọṣepọ oriṣiriṣi
•Ṣíṣe àtúnṣe da lori ibeere rẹ
Ìwé-ẹ̀rí
Àwọn Ọjà Tó Jọra
Àwòrán Ilé-iṣẹ́
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















