| Orúkọ Ọjà Porduct | Ẹ̀rọ ìgbóná ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ |
| Ohun èlò | Rọ́bà Silikoni |
| Fífẹ̀ | 14mm, 20mm, 25mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Gígùn bẹ́líìtì | A ṣe àdáni |
| Gigun okun waya asiwaju | 1000mm, tabi aṣa. |
| Fọ́ltéèjì | 12V-230V |
| Agbára | A ṣe àdáni |
| Foliteji ti o ni agbara ninu omi | 2,000V/min (iwọn otutu omi deedee) |
| Agbara idaabobo ninu omi | 750MOhm |
| Lò ó | Ohun èlò ìgbóná crankcase |
| Àwòṣe Ibùdó | A ṣe àdáni |
| Ìjẹ́rìí | CE |
| Àpò | ohun èlò ìgbóná kan pẹ̀lú àpò kan |
| ÀwọnBẹ́ẹ̀tì ìgbóná kọ́mpútàA lo fun apoti ohun elo afẹfẹ, belt ti a fi ngbona si inu ero ti a ni 14mm ati 20mm, a le se gigun belt naa ni ibamu si ayika Crankcase rẹ. O le tẹle gigun belt rẹ ati agbara rẹ yan iwọn ti o yẹ fun ohun elo afẹfẹ. | |
Silikoni roba crankcase ti ngbonaIrú bẹ́líìtì ìgbóná tó rọ̀ gan-an ni, ó jẹ́ wáyà alloy nickel-chromium àti ohun èlò ìdábòbò, ó ní àwọn ànímọ́ bí agbára tó ga, ìgbóná kíákíá, ìgbóná tó ga àti ìgbà pípẹ́.bẹ́líìtì ìgbóná compressorÓ yẹ fún gbígbóná àti ìtọ́jú àwọn agolo, àwọn páìpù, àwọn táńkì àti àwọn àpótí mìíràn ti onírúurú ohun èlò ilé-iṣẹ́.ẹrọ ti ngbona crankcase compressorOhun èlò ìgbóná iná mànàmáná jẹ́ ìlà alloy nickel-chromium, ohun èlò ìgbóná náà jẹ́ okùn gilasi onípele púpọ̀ tí kò ní alkali, ó ní resistance otutu tó dára àti iṣẹ́ ìgbóná tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.Bẹ́líìnì ìgbóná rọ́bà sílíkónìle farapa taara lori dada apa ti o gbona, lati ṣaṣeyọri alapapo deede, ati fifi sori ẹrọ ti o rọrun, lilo ti o rọrun, ailewu ati igbẹkẹle.ẹrọ igbona crankcase fun air conditionerÓ ní onírúurú ìlànà pàtó, a lè yan gígùn láti 100cm sí 600cm, fífẹ̀ rẹ̀ ní àwọn àṣàyàn ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ bíi 14mm, 20mm, 25mm, láti bá àìní àwọn ipò ìlò ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ mu..
Lilo igbanu igbona roba silikoni ninuigbanu alapapo crankcaseti compressor air conditioning jẹ pataki julọ.bẹ́líìtì ìgbóná compressorni a maa n lo lati ran epo gbigbe lọwọ lati gbona ninu ara ẹrọ afẹfẹ ni ipo tutu, lati rii daju pe ibẹrẹ deede ti ẹrọ naa, ni akoko kanna lati daabobo compressor ni igba otutu tutu laisi ibajẹ, lati fa igbesi aye iṣẹ naa gun. Iruigbanu igbona crankaseti lo ninu ọpọlọpọ awọn ohun elo, pẹlu afẹfẹ kabinet, afẹfẹ ogiri ti a fi si ori ogiri, afẹfẹ afẹfẹ ferese, ati bẹbẹ lọ. fihan ipa pataki rẹ ninu mimu iṣẹ deede ati gigun awọn ohun elo.
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













