Àwọn Ìpínrọ̀ Ọjà
| Orúkọ Ọjà Porduct | Tube Igbóná Aluminiomu Defrost Evaporator |
| Iduroṣinṣin Ipinle Ọriniinitutu | ≥200MΩ |
| Lẹ́yìn ìdánwò ooru rírọrùn | ≥30MΩ |
| Ìjìnlẹ̀ Ìpínlẹ̀ Jíjò Ọrinrin | ≤0.1mA |
| Ẹrù ojú ilẹ̀ | ≤3.5W/cm2 |
| Iwọn ila opin tube | 4.5mm, 6.5mm |
| Àpẹẹrẹ | ti a ṣe adani |
| Fóltéèjì tí ó dúró ṣinṣin | 2,000V/ìṣẹ́jú |
| Agbara idaabobo | 750MOhm |
| Lò ó | Ohun èlò ìgbóná tí a fi aluminiomu yọ́ |
| Gígùn ọpọn tube | 300-7500mm |
| Gigun okun waya asiwaju | 700-1000mm (aṣa) |
| Àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ | CE/ CQC |
| Irú ibùdó | A ṣe àdáni |
| Ohun èlò ìgbóná Jingwei niIgbóná ìtútù aluminiomu ti ChinaIlé iṣẹ́, a lè ṣe àtúnṣe sí àwọn ohun èlò ìgbóná aluminiomu gẹ́gẹ́ bí àwòrán tàbí àpẹẹrẹ oníbàárà. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a ti ṣe ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkanohun elo itutu aluminiomutí a bá fẹ́ kàn sí wa, a máa ń kó o lọ sí Íjíbítì àti àwọn orílẹ̀-èdè míì ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn. | |
Ṣíṣeto Ọjà
Pọ́ọ̀pù alágbádá aluminiomu tí ń yọ́jẹ́ irú ẹ̀rọ ìgbóná iná mànàmáná tí a ń lò fún yíyọ́ àti yíyọ́ fìríìjì, firíìsà àti àwọn ohun èlò míràn.ohun elo itutu aluminiomuÓ máa ń lo ọ̀pá aluminiomu gẹ́gẹ́ bí olùgbé àti ìlà ìgbóná tí a fi sínú rẹ̀, ó lè ṣe ìgbóná kíákíá, aṣọ àti ààbò nípasẹ̀ ìlà ìgbóná tí a fi silikoni ṣe tí a fi silikoni ṣe.ọpọn alapapo aluminiomuÓ máa ń gba àwọn nǹkan bíi agbára tó wà nínú rẹ̀, ìdábòbò, ìyípadà ooru àti àwọn ipò ìtújáde ooru láti rí i dájú pé a lè pèsè ìṣàkóso iwọn otutu tó yẹ. Fóltéèjì iṣẹ́ ti páìpù ìgbóná aluminiomu tó ń yọ́ dànù sábà máa ń jẹ́ 220V, ìwọ̀n ìlàjì páìpù náà sábà máa ń jẹ́ 4.5mm, àti pé iṣẹ́ rẹ̀ máa ń tó wákàtí 100,000.awọn tube igbona aluminiomuKì í ṣe pé wọ́n yẹ fún yíyọ́ àti yíyọ́ àwọn fìríìjì, fìríìjì àti àwọn ohun èlò míràn nìkan ni, wọ́n tún ń lò ó fún àwọn ohun èlò míràn tí wọ́n nílò ààbò ooru iná mànàmáná.
Ẹya Ọja
Yẹ tube alapapo aluminiomuA tun lo o ninu oniruuru awọn ohun elo ina mọnamọna, pẹlu awọn firiji, awọn firisa, lati fi lilo rẹ han ni awọn ohun elo ile ati ile-iṣẹ.
Nínú ọjà, àwọn oníbàárà fẹ́ràn páìpù ìgbóná aluminiomu tí ń yọ́ yìnyín nítorí iṣẹ́ rẹ̀ tó ga àti àwọn ànímọ́ ààbò rẹ̀. Apẹẹrẹ náà gba agbára, ohun èlò ìdábòbò, ìyípadà iwọn otutu àti ipò ìtújáde ooru rò, láti rí i dájú pé ọjà náà lè pèsè ìṣàkóso iwọn otutu tó péye, láti bá àwọn àìní àwọn ipò ìlò tó yàtọ̀ síra mu. Ní àfikún, àwọn páìpù ìgbóná aluminiomu ti tún ti gba ìṣàkóso dídára tó lágbára, láti rí i dájú pé wọ́n ń ṣiṣẹ́ déédéé àti pé wọ́n ń ṣiṣẹ́ fún ìgbà pípẹ́.
Ilana Iṣelọpọ
Iṣẹ́
Dagbasoke
gba awọn alaye lẹkunrẹrẹ ọja, iyaworan, ati aworan
Àwọn gbólóhùn ọ̀rọ̀
olùdarí náà dáhùn ìbéèrè náà láàrín wákàtí 1-2 kí ó sì fi gbólóhùn ránṣẹ́
Àwọn àpẹẹrẹ
A o fi awọn ayẹwo ọfẹ ranṣẹ lati ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju iṣelọpọ bluk
Ìṣẹ̀dá
jẹrisi alaye ọja lẹẹkansi, lẹhinna ṣeto iṣelọpọ naa
Paṣẹ
Ṣe àṣẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ tí o bá ti jẹ́rìí àwọn àpẹẹrẹ náà
Idanwo
A o ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju ifijiṣẹ nipasẹ ẹgbẹ QC wa.
iṣakojọpọ
awọn ọja iṣakojọpọ bi o ṣe nilo
Nkojọpọ
Nfi awọn ọja ti a ti ṣetan ranṣẹ si apoti alabara
Gbigba
Mo ti gba aṣẹ rẹ
Kí nìdí tí o fi yan Wa
•Ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n ní títà ọjà àti ogún ọdún ìrírí iṣẹ́-ọnà
•Ile-iṣẹ naa bo agbegbe ti o to 8000m²
•Ní ọdún 2021, gbogbo irú ohun èlò ìṣẹ̀dá tó ti ní ìlọsíwájú ni wọ́n ti rọ́pò, títí bí ẹ̀rọ ìkún lulú, ẹ̀rọ ìfàmọ́ra páìpù, ẹ̀rọ ìtẹ̀mọ́ páìpù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
•apapọ iṣelọpọ ojoojumọ jẹ nipa awọn pcs 15000
• Onibara ajọṣepọ oriṣiriṣi
•Ṣíṣe àtúnṣe da lori ibeere rẹ
Ìwé-ẹ̀rí
Àwọn Ọjà Tó Jọra
Àwòrán Ilé-iṣẹ́
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














