Àwọn Ìpínrọ̀ Ọjà
| Orúkọ Ọjà Porduct | Ohun èlò ìgbóná aluminiomu tí ó ń yọ́ kúrò nínú tube |
| Iduroṣinṣin Ipinle Ọriniinitutu | ≥200MΩ |
| Lẹ́yìn ìdánwò ooru rírọrùn | ≥30MΩ |
| Ìjìnlẹ̀ Ìpínlẹ̀ Jíjò Ọrinrin | ≤0.1mA |
| Ẹrù ojú ilẹ̀ | ≤3.5W/cm2 |
| Iwọn ila opin tube | 4.5mm, 6.5mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Àpẹẹrẹ | ti a ṣe adani |
| Fóltéèjì tí ó dúró ṣinṣin | 2,000V/ìṣẹ́jú |
| Agbara idaabobo | 750MOhm |
| Lò ó | Ohun èlò ìgbóná tí a fi aluminiomu yọ́ |
| Gígùn ọpọn tube | 300-7500mm |
| Gigun okun waya asiwaju | 700-1000mm (aṣa) |
| Àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ | CE/ CQC |
| Irú ibùdó | A ṣe àdáni |
| Ohun èlò ìgbóná Jingwei ni ilé iṣẹ́ Aluminum Defrost Tube Heating Element, a lè ṣe àtúnṣe sí àwọn ohun èlò ìgbóná aluminiomu gẹ́gẹ́ bí àwòrán tàbí àpẹẹrẹ oníbàárà. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a ti ṣe ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkanohun elo itutu aluminiomutí a bá fẹ́ kàn sí wa, a máa ń kó o lọ sí Íjíbítì àti àwọn orílẹ̀-èdè míì ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn. | |
Ṣíṣeto Ọjà
Ohun elo alapapo tube aluminiomu rọrun lati lo ni aaye dín, tube aluminiomu ni agbara iyipada ti o dara, o le tẹ sinu awọn apẹrẹ ti o nira, o wulo fun gbogbo iru aaye, ni afikun si awọn tube pẹlu iṣẹ gbigbe ooru ti o dara, mu idinku ati ipa alapapo dara si.
A lo ohun elo gbigbona aluminiomu lati yo ati lati tọju ooru fun firiji ati firisa ati awọn ohun elo ina miiran. O wa pẹlu iyara iyara lori ooru ati pẹlu dogba, aabo, nipasẹ thermostat, iwuwo agbara, ohun elo idabobo, iyipada iwọn otutu, awọn ipo itankale ooru le nilo lori iwọn otutu, pataki fun imukuro frost ninu firiji, imukuro didi ati awọn ohun elo ooru agbara miiran.
Ohun elo Ọja
Ilana Iṣelọpọ
Iṣẹ́
Dagbasoke
gba awọn alaye lẹkunrẹrẹ ọja, iyaworan, ati aworan
Àwọn gbólóhùn ọ̀rọ̀
olùdarí náà dáhùn ìbéèrè náà láàrín wákàtí 1-2 kí ó sì fi gbólóhùn ránṣẹ́
Àwọn àpẹẹrẹ
A o fi awọn ayẹwo ọfẹ ranṣẹ lati ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju iṣelọpọ bluk
Ìṣẹ̀dá
jẹrisi alaye ọja lẹẹkansi, lẹhinna ṣeto iṣelọpọ naa
Paṣẹ
Ṣe àṣẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ tí o bá ti jẹ́rìí àwọn àpẹẹrẹ náà
Idanwo
A o ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju ifijiṣẹ nipasẹ ẹgbẹ QC wa.
iṣakojọpọ
awọn ọja iṣakojọpọ bi o ṣe nilo
Nkojọpọ
Nfi awọn ọja ti a ti ṣetan ranṣẹ si apoti alabara
Gbigba
Mo ti gba aṣẹ rẹ
Kí nìdí tí o fi yan Wa
•Ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n ní títà ọjà àti ogún ọdún ìrírí iṣẹ́-ọnà
•Ile-iṣẹ naa bo agbegbe ti o to 8000m²
•Ní ọdún 2021, gbogbo irú ohun èlò ìṣẹ̀dá tó ti ní ìlọsíwájú ni wọ́n ti rọ́pò, títí bí ẹ̀rọ ìkún lulú, ẹ̀rọ ìfàmọ́ra páìpù, ẹ̀rọ ìtẹ̀mọ́ páìpù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
•apapọ iṣelọpọ ojoojumọ jẹ nipa awọn pcs 15000
• Onibara ajọṣepọ oriṣiriṣi
•Ṣíṣe àtúnṣe da lori ibeere rẹ
Ìwé-ẹ̀rí
Àwọn Ọjà Tó Jọra
Àwòrán Ilé-iṣẹ́
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














