| Orúkọ Ọjà Porduct | Ohun elo Igbóná Atupa Ti China |
| Iduroṣinṣin Ipinle Ọriniinitutu | ≥200MΩ |
| Lẹ́yìn ìdánwò ooru rírọrùn | ≥30MΩ |
| Ìjìnlẹ̀ Ìpínlẹ̀ Jíjò Ọrinrin | ≤0.1mA |
| Ẹrù ojú ilẹ̀ | ≤3.5W/cm2 |
| Iwọn ila opin tube | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Àpẹẹrẹ | taara, apẹrẹ U, apẹrẹ W, ati bẹbẹ lọ. |
| Foliteji ti o ni agbara ninu omi | 2,000V/min (iwọn otutu omi deedee) |
| Agbara idaabobo ninu omi | 750MOhm |
| Lò ó | Ẹ̀rọ Ìgbóná Tí Ó Yí Dídì |
| Gígùn ọpọn tube | 300-7500mm |
| Gigun okun waya asiwaju | 700-1000mm (aṣa) |
| Àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ | CE/ CQC |
| Irú ibùdó | A ṣe àdáni |
| Ohun èlò ìgbóná JINGWEI ni ilé iṣẹ́ ìgbóná tí ó ń yọ́ jáde, a ti lo ohun èlò ìgbóná tí ó ju ogún ọdún lọ. Apẹrẹ ohun èlò ìgbóná Defrost Evaporator ní tube kan ṣoṣo, tube méjì, apẹrẹ U, apẹrẹ W, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A lè ṣe àtúnṣe gígùn tube náà bí ó ṣe yẹ. | |
Ẹ̀rọ ìgbóná tí ó ń yọ́ èéfínjẹ́ ẹ̀rọ itanna tí a ṣe ní pàtàkì fún àwọn ohun èlò dídì, tí a sábà máa ń lò fún yíyọ́ kúrò nípasẹ̀ ìgbóná iná mànàmáná.ọpọn igbona ti n yọÓ ní àwọn àǹfààní bí ìṣètò tó rọrùn, ìgbésí ayé gígùn, ìṣiṣẹ́ ooru tó ga, agbára ẹ̀rọ tó dára, ìdènà omi, ìdènà ipata, fífi sori ẹrọ tó rọrùn, a lè tẹ̀ sí oríṣiríṣi ìrísí àti ààbò nígbà tí a bá ń lò ó.Pípù alapapo tí ń yọ́a sábà máa ń fi irin alagbara ṣe é gẹ́gẹ́ bí ohun èlò páìpù òde. Ó ní agbára ìdènà ìbàjẹ́ tó dára, ó sì lè bá àyíká iṣẹ́ àwọn ohun èlò dídì mu, bíi ọ̀rinrin inú ilé gíga, ooru tó kéré, òtútù àti ìgbóná nígbàkúgbà àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
1. Ìṣètò àti ohun èlò:awọnọpọn igbona ti n yọA fi irin alagbara ṣe é sínú wáyà resistance tí ó dàbí ìrúwé, apá àlàfo náà sì kún fún agbára ìgbóná tó dára àti ìdábòbò magnesium oxide tó jẹ́ crystalline. A fi rọ́bà rọ̀bà tàbí ìdènà páìpù ooru méjì dí ẹnu páìpù náà, láti mú kí àwọn ọjà náà ní agbára ìdènà tó dára.
2. Awọn iparọ ọja:Iwọn ila opin paipu Φ6.5mm,Φ8.0mm, Φ10.7mm, awọn aṣayan folti 110v, 220v, 380V, apẹrẹ agbara fun mita kan yẹ ki o kere ju 700w. Apẹrẹ ọja naa maa n jẹ U kan ati taara, a le ṣe apẹrẹ pataki ni ibamu si awọn aini alabara.
3. Lo:ohun èlò ìgbóná tí ó yọ́A n lo o ni ibi ti a ti n fi sinu firiji, ibi ipamọ tutu, ibi ipamọ omi, ibi ipamọ omi, ibi itọju omi, ibi adágún omi (antifreeze), ibi sise omi ati awọn iṣẹlẹ miiran. O dara julọ fun didasilẹ lori awọn opin ti ẹrọ tutu, ibi ipamọ omi ati ibi gbigba omi. O rii daju pe awọn ohun elo firiji n ṣiṣẹ deede.
4. Àwọn àǹfààní:ipa ìyọ́ omi tó dára, iṣẹ́ iná mànàmáná tó dúró ṣinṣin, resistance ìdábòbò gíga, resistance ipata, agbara apọju tó lágbára, ina jìn díẹ̀, iduroṣinṣin ati igbẹkẹle, ati igbesi aye iṣẹ pipẹ.
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














