Àwọn Ìpínrọ̀ Ọjà
| Orúkọ Ọjà Porduct | Àwọn Ẹ̀rọ Ìgbóná Yàrá Tútù Tí Ó Yọ́ |
| Iduroṣinṣin Ipinle Ọriniinitutu | ≥200MΩ |
| Lẹ́yìn ìdánwò ooru rírọrùn | ≥30MΩ |
| Ìjìnlẹ̀ Ìpínlẹ̀ Jíjò Ọrinrin | ≤0.1mA |
| Ẹrù ojú ilẹ̀ | ≤3.5W/cm2 |
| Iwọn ila opin tube | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Àpẹẹrẹ | taara, apẹrẹ U, apẹrẹ W, ati bẹbẹ lọ. |
| Foliteji ti o ni agbara ninu omi | 2,000V/min (iwọn otutu omi deedee) |
| Agbara idaabobo ninu omi | 750MOhm |
| Lò ó | Ẹ̀rọ Ìgbóná Tí Ó Yí Dídì |
| Gígùn ọpọn tube | 300-7500mm |
| Gigun okun waya asiwaju | 700-1000mm (aṣa) |
| Àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ | CE/ CQC |
| Irú ibùdó | A ṣe àdáni |
| Àwọnohun elo itutu yara tutuni a lo fun fifọ afẹfẹ tutu, apẹrẹ aworan tiyọ́ ọpọn igbonajẹ́ irú AA (ọkọ̀ gígùn méjì), gígùn ọkọ̀ náà ni a ṣe àdáni rẹ̀, ó ń tẹ̀lé ìwọ̀n itutu afẹ́fẹ́ rẹ, a lè ṣe àtúnṣe gbogbo ohun èlò ìgbóná wa bí ó ṣe yẹ. Irin alagbarayọ́ ọpọn alapapo fun itutu afẹfẹA le ṣe iwọn ila opin tube naa ni 6.5mm tabi 8.0mm, a o fi ori roba di tube naa ti o ni apakan okun waya asiwaju. A o si le ṣe apẹrẹ U ati apẹrẹ L. A o le ṣe agbara tube alapapo ti o rọ lati 300-400W fun mita kan. | |
Ṣíṣeto Ọjà
Firiiji Ohun elo igbona ti nyọ omi alagbara, irin alagbarani ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná tí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ tí a sì ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ fún yíyọ́ kúrò nípasẹ̀ ìgbóná iná mànàmáná lórí àwọn ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná bíi onírúurú ilé ìgbóná, ìgbóná, àwọn ìfihàn àti àwọn àpótí erékùsù. A lè fi sínú àwọn ẹ̀gbẹ́ ti ìgbóná afẹ́fẹ́ àti condenser pẹ̀lú ẹ̀rọ ìgbá omi láti ṣe iṣẹ́ yíyọ́ kúrò.ohun elo itutu yara tutu Ó ní iṣẹ́ ìyọ́ àti ìgbóná tó dára, ohun ìní iná mànàmáná tó dúró ṣinṣin, ìdènà ìdábòbò gíga, ìdènà ìbàjẹ́, ìdènà ogbó, agbára ìlòkulò gíga, ìṣàn omi kékeré, ìdúróṣinṣin àti ìgbẹ́kẹ̀lé, àti ìgbésí ayé lílo rẹ̀ fún ìgbà pípẹ́.
Àwọn Ohun Èlò Tí Ó Ń Yí DídìWọ́n ń ṣe é nípa lílo àwọn ohun èlò tí wọ́n fi irin alagbara ṣe bíi Incoloy840, 800, irin alagbara 304, 321, 310S, àti àwọn ohun èlò tí wọ́n fi aluminiomu ṣe. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ onírúurú àṣàyàn ló wà fún ìdènà. A ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná tí ó ń yọ́ jáde ní onírúurú ìrísí àti ìwọ̀n gẹ́gẹ́ bí àwọn oníbàárà ṣe fẹ́.
Ẹ̀rọ Ìgbóná Dídì fún Àwòṣe Afẹ́fẹ́
Àwọn Àǹfààní Ọjà
1. Ipa ti o dara fun dida ati alapapo
2. Àìlera ìbàjẹ́ àti ìdènà ogbó,
3. Igba pipẹ Akoko iṣẹ,
4. Oṣuwọn iyipada ooru ti o yara
5. Iduroṣinṣin ati igbẹkẹle
JINGWEI Wokshop
Ilana Iṣelọpọ
Iṣẹ́
Dagbasoke
gba awọn alaye lẹkunrẹrẹ ọja, iyaworan, ati aworan
Àwọn gbólóhùn ọ̀rọ̀
olùdarí náà dáhùn ìbéèrè náà láàrín wákàtí 1-2 kí ó sì fi gbólóhùn ránṣẹ́
Àwọn àpẹẹrẹ
A o fi awọn ayẹwo ọfẹ ranṣẹ lati ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju iṣelọpọ bluk
Ìṣẹ̀dá
jẹrisi alaye ọja lẹẹkansi, lẹhinna ṣeto iṣelọpọ naa
Paṣẹ
Ṣe àṣẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ tí o bá ti jẹ́rìí àwọn àpẹẹrẹ náà
Idanwo
A o ṣayẹwo didara awọn ọja ṣaaju ifijiṣẹ nipasẹ ẹgbẹ QC wa.
iṣakojọpọ
awọn ọja iṣakojọpọ bi o ṣe nilo
Nkojọpọ
Nfi awọn ọja ti a ti ṣetan ranṣẹ si apoti alabara
Gbigba
Mo ti gba aṣẹ rẹ
Kí nìdí tí o fi yan Wa
•Ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n ní títà ọjà àti ogún ọdún ìrírí iṣẹ́-ọnà
•Ile-iṣẹ naa bo agbegbe ti o to 8000m²
•Ní ọdún 2021, gbogbo irú ohun èlò ìṣẹ̀dá tó ti ní ìlọsíwájú ni wọ́n ti rọ́pò, títí bí ẹ̀rọ ìkún lulú, ẹ̀rọ ìfàmọ́ra páìpù, ẹ̀rọ ìtẹ̀mọ́ páìpù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
•apapọ iṣelọpọ ojoojumọ jẹ nipa awọn pcs 15000
• Onibara ajọṣepọ oriṣiriṣi
•Ṣíṣe àtúnṣe da lori ibeere rẹ
Ìwé-ẹ̀rí
Àwọn Ọjà Tó Jọra
Àwòrán Ilé-iṣẹ́
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314
















