| Orúkọ Ọjà Porduct | Ẹ̀rọ Igbóná Tubular ti China Defrost |
| Iduroṣinṣin Ipinle Ọriniinitutu | ≥200MΩ |
| Lẹ́yìn ìdánwò ooru rírọrùn | ≥30MΩ |
| Ìjìnlẹ̀ Ìpínlẹ̀ Jíjò Ọrinrin | ≤0.1mA |
| Ẹrù ojú ilẹ̀ | ≤3.5W/cm2 |
| Iwọn ila opin tube | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Àpẹẹrẹ | taara, apẹrẹ U, apẹrẹ W, ati bẹbẹ lọ. |
| Foliteji ti o ni agbara ninu omi | 2,000V/min (iwọn otutu omi deedee) |
| Agbara idaabobo ninu omi | 750MOhm |
| Lò ó | Ẹ̀rọ Ìgbóná Tí Ó Yí Dídì |
| Gígùn ọpọn tube | 300-7500mm |
| Gigun okun waya asiwaju | 700-1000mm (aṣa) |
| Àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ | CE/ CQC |
| Irú ibùdó | A ṣe àdáni |
| ÀwọnẸ̀rọ Igbóná Tubular DefrostA n lo o fun firiji, firisa, itutu inu, yara tutu ati ategun afẹfẹ. Iwọn ila opin, iwọn, apẹrẹ, agbara ati folti le ṣee ṣe adani gẹgẹbi awọn ibeere alabara. Irin alagbarayọ́ ọpọn alapapo fun itutu afẹfẹA le ṣe iwọn ila opin tube naa ni 6.5mm tabi 8.0mm, a o fi ori roba di tube naa ti o ni apakan okun waya asiwaju. A o si le ṣe apẹrẹ U ati apẹrẹ L. A o le ṣe agbara tube alapapo ti o rọ lati 300-400W fun mita kan. | |
Yí ohun èlò ìgbóná onígun mẹ́rin kúròÓ jẹ́ páìpù irin alagbara, wáyà alumọ́ọ́nì elektrothermal àti páìpù magnesium oxide tí a yípadà. Wáyà ìgbóná iná mànàmáná ní àárín páìpù irin alagbara tí a pín sí apá kan, páìpù magnesium oxide tí a kún inú àlàfo náà, ó ní ìdábòbò tó dára àti ìgbóná agbára. Àwọn òpin méjèèjì ti nozzle ni a sábà máa ń fi silikoni tàbí seramiki dí.firiji yo ọpọn igbonaa le tẹ̀ sí oríṣiríṣi ìrísí gẹ́gẹ́ bí ó ṣe yẹ kí a lò ó, ó sì rọrùn láti tú jáde àti láti kó jọ.ọpọn alapapo yara tutuipele giga ti ẹrọ, le pade awọn aini pato ti awọn alabara. Ni afikun, lakoko ti a n ṣe ilana tube alapapo firisa,firisa yọ́ ọpọn alapapoWọ́n fi lulú oxide magnesium tó gbóná gan-an kún un fún ìdábòbò, nítorí náà wọn kò gba agbára ìdábòbò ojú ilẹ̀ nígbà tí wọ́n ń fi iná mànàmáná gbóná, ó sì ṣeé lò. Pọ́ọ̀bù ìgbóná iná mànàmáná ní àwọn àǹfààní bí ìṣètò tó rọrùn, àwọn ohun èlò tí kò pọ̀, owó tí kò pọ̀, àti iṣẹ́ pípẹ́ àti ìwọ̀n ìyípadà ooru gíga, fífi agbára pamọ́ àti fífi agbára pamọ́.
1. Àwọn ohun èlò ìgbóná tí a fi ń yọ́ kúrò nínú yàrá tútù ni a sábà máa ń lò fún àwọn ohun èlò ìtútù bíi àwọn ohun èlò ìtútù afẹ́fẹ́, àwọn fìríìjì, àwọn fìríìjì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
2. Ó ní ìdábòbò tó dára àti omi tí kò ní jẹ́ kí ó gbóná.
3. Iṣẹ́dá ti páìpù ìgbóná tí ó ń yọ́ jáde sábà máa ń lo irin alagbara 304, èyí tí ó ní ìbàjẹ́ tó dára.
4. Àwọn ìlànà ìgbóná tí a fi ń yọ́ fìríìjì (ìwọ̀n tube, ìrísí, gígùn, agbára àti fólẹ́ẹ̀tì) ni a lè ṣe àtúnṣe gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí oníbàárà fẹ́.
Ṣaaju ki o to ibeere naa, jọwọ fi awọn alaye ni isalẹ ranṣẹ si wa:
1. Fífi àwòrán tàbí àwòrán gidi ránṣẹ́ sí wa;
2. Iwọn ohun elo itutu, agbara ati folti;
3. Eyikeyi awọn ibeere pataki ti ẹrọ igbona.
Àwọn olùbáṣepọ̀: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














